Injin mai sanyi
Duk samfuran samfura-
Dafa abinci Abincin sanyaya
Shirye Takaitaccen Kayan Wuta mai sanyaya abinci
Fasahar ta dogara ne akan abin da ya faru cewa ruwa yana fara tafasa a yanayin zafi kadan yayin da matsin yake ragu. A cikin na'urar sanyaya injin matsin lamba ya ragu zuwa matakin da ruwa zai fara tafasa.Wanda ke tafasa yana dauke zafi daga abincin. A sakamakon haka, ana iya sanyaya abinci ta hanyar rage matsin lamba a cikin ɗaki.
Ta wannan hanyar, za a iya sanyaya dafaffun abinci daga babban zafin jiki zuwa kusan 10 ℃ a tsakanin 20 ~ 30min, za a iya sanyaya abincin da aka toya daga babban zazzabi zuwa 20 ℃ don dacewa da shi a cikin 10-20min. -
Takin Vacuum Mai sanyaya
Bayani na injin sanyaya
Ruwan sanyi shine hanya mafi dacewa don sanya takamaiman takin zamani, yana aiki ta hanzarin ɗumbin ruwa daga wasu takin a ƙarƙashin matsi na yanayi mai ƙaranci a cikin ɗaki. Ana buƙatar makamashi a cikin yanayin zafi don canza ruwa daga ruwa zuwa yanayin tururi kamar a tafasasshen ruwa. A rage matsi na yanayi a cikin ɗaki na ruwa ruwa yana tafasa a ƙarancin yanayin zafi na al'ada. -
Furanni Vacuum mai sanyaya
Bayani na injin sanyaya
Ruwan sanyi shine hanya mafi dacewa don sanyaya takamaiman fure da aka yanke, yana aiki ta hanzarin danshi na ruwa daga wasu furanni ƙarƙashin matsi na yanayi mai ƙaranci a cikin ɗaki. Ana buƙatar makamashi a cikin yanayin zafi don canza ruwa daga ruwa zuwa yanayin tururi kamar a tafasasshen ruwa. A rage matsi na yanayi a cikin ɗaki na ruwa ruwa yana tafasa a ƙarancin yanayin zafi na al'ada. -
Ganye Vacuum mai sanyaya
Bayani na injin sanyaya
Ruwan sanyi shine hanya mafi dacewa don sanyaya takamaiman ganye, yana aiki ta hanzarin danshi na ruwa daga wasu ganyayyaki da turves a ƙarƙashin matsi na yanayi mai ƙaranci a cikin ɗaki. Ana buƙatar makamashi a cikin yanayin zafi don canza ruwa daga ruwa zuwa yanayin tururi kamar a tafasasshen ruwa. A rage matsi na yanayi a cikin ɗaki na ruwa ruwa yana tafasa a ƙarancin yanayin zafi na al'ada. -
Namomin kaza mai sanyaya injin sanyaya
Bayani na injin sanyaya
Ruwan sanyi shine hanya mafi dacewa don sanyaya takamaiman naman kaza, yana aiki ta hanzarin ɗumi na ruwa daga wasu naman kaza ƙarƙashin matsi na yanayi mai ƙaranci a cikin ɗaki. Ana buƙatar makamashi a cikin yanayin zafi don canza ruwa daga ruwa zuwa yanayin tururi kamar a tafasasshen ruwa. A rage matsi na yanayi a cikin ɗaki na ruwa ruwa yana tafasa a ƙarancin yanayin zafi na al'ada. -
Turfs Vacuum mai sanyaya
Bayani na injin sanyaya
Ruwan sanyi shine hanya mafi dacewa don sanya takamaiman turfs, yana aiki ta hanzarin ƙazamar ruwa daga wasu turfs ƙarƙashin matsi na yanayi mai ƙaranci a cikin ɗaki. Ana buƙatar makamashi a cikin yanayin zafi don canza ruwa daga ruwa zuwa yanayin tururi kamar a tafasasshen ruwa. A rage matsi na yanayi a cikin ɗaki na ruwa ruwa yana tafasa a ƙarancin yanayin zafi na al'ada. -
Bakery injin mai sanyaya
Menene Sanyaya?
Mataki na 1. Rashin danshi daga cikin samfurin.
Mataki na 2 Yana ɗauke da kuzari a cikin yanayin zafi daga sabo da aka samar.
Mataki na 3.Ya sanya farfajiyar samfurin ta isa daidai
wannan zafin jiki bayan sanyaya wuri. -
Steamed Food injin injin sanyaya
Steam Abincin Wuta mai sanyaya Takaitaccen Bayani
Fasahar ta dogara ne akan abin da ya faru cewa ruwa yana fara tafasa a yanayin zafi kadan yayin da matsin yake ragu. A cikin na'urar sanyaya injin matsin lamba ya ragu zuwa matakin da ruwa zai fara tafasa.Wanda ke tafasa yana dauke zafi daga abincin. A sakamakon haka, ana iya sanyaya abinci ta hanyar rage matsin lamba a cikin ɗaki.
Ta wannan hanyar, za a iya sanyaya dafaffun abinci daga babban zafin jiki zuwa kusan 10 ℃ a tsakanin 20 ~ 30min, za a iya sanyaya abincin da aka toya daga babban zazzabi zuwa 20 ℃ don dacewa da shi a cikin 10-20min. -
Dankakken Naman Wuta Mai Sanyaya
Vacuum mai sanyaya ne mai sauri evaporation sanyaya fasaha. Yana rage matsin dakin ta hanyar yin famfo ta yadda za a saukar da tafasasshen ruwan da ke cikin kayayyakin don samun ruwa yayi danshi don sha kayan da kansu 'zafin, sannan a rage kayan'
zafin jiki cikin sauri. Akwai fa'idodi da yawa akan sanyaya na ɗabi'a da sanyaya a cikin gidan sanyaya gidan. -
Kayan lambu mai sanyaya injin sanyi
Menene mai sanyaya yanayi?
fasahar sanyaya injin ta bambanta da kayan aikin sanyaya na al'ada, kayan aiki ne masu sanyi, tare da sauri, daidaituwa da fa'idodin sanyaya mai tsabta. Rage yawan zafin jiki ta hanyar mai sanyaya a iska ya samu ne ta hanyan saurin fitar ruwa lokacin da aka saukar da matsin yanayi a cikin dakin ta fanfunan motsawa. Gabaɗaya, yana ɗaukar mintuna 30 kawai don isa zafin ajiyar ajiyar zafin jiki kusan digiri 5.